natafuta msichana wa kizungu?

Best Answer

Habari wadau! Mimi ni kijana wa miaka 27, Elimu yangu ni shahada ya kwanza. Natamani nimpate mchumba wa kizungu lakini sijui nianzaje. Nahitaji awe... Natafuta mume | Page 5 | JamiiForums | The Home... Natafuta mume | Page 5 - jamiiforums.com Ushauri kwa penzi hili, msichana ana ahadi za... - read more

Second Best Answer

Natafuta: Msichana Umri wake: 20-25 Kwa uhusiano kama: Long Term Relationship/Marriage. Nchi unayoishi: Tanzania ... Sihitaji msichana wa kupotezeana muda. - read more


Please vote if the answer you were given helped you or not, thats the best way to improve our algorithm. You can also submit an answer or search documents about how do you transfer songs from our ipod to my son s new mp3 player.




natafuta msichana wa kizungu? community answers



natafuta msichana wa kizungu Similar Questions



natafuta msichana wa kizungu Resources

Msichana ninayependa kukutana ... Natafuta: Mchumba Kwa uhusiano: ... Muonekano: Urefu wa wastani Mtoto yeye: Asiwe naye ... read more
NATAFUTA MCHUMBA K E N Y A N S . O R G ... Mbona huko Kenya wengi tu nenda uchague upate wako wa kufa na kuzikana. Logged kalulu. Newbie; Posts: 2; ... read more
natafuta msichana mzuri waku date nae nakuwasiliana namba za mameni zimejaa kwenye simu yangu zinaniumiza masikio ... Hi, am Peter, natafuta msichana wa maisha ... ... read more
NATAFUTA RAFIKI WA KIKE (MCHUMBA) , ALIYE SERIOUS. ... WASIFU WA MSICHANA NINAYEMUHITAJI: UMRI WAKE: asizidi miaka 23 DINI YAKE: mkristo ELIMU YAKE: yoyote ... read more
Naitwa Julie ni msichana natafuta marafiki wa kuchat nao kubadilishana ... Natatuta mwanamke wa kizungu au jimama la kunilea miaka yangu ni 24 awe teyar kupima ... ... read more
Natafuta demu wa kutombana nae ... Nataka demu wa kizungu wa kutombana ... MIMI NI MSICHANA WAMAKAMO NATAKA MWANAUME WAKUNIFIRA MKUNDU,AWE NA MBORO KUBWA NENE PIA ... ... read more
Jaman ni natafuta msichana wa kusagana nae its serious cpend utani anichek humu [email protected] February 6, 2012 at 9:46 AM Anonymous said ... ... read more
PICHA 40 ZA UCHAFU WA MSANII HUYU WA BONGO NA MADEMU 20 TOFAUTI,PICHA 4 AKIVALISHWA PINGU ... Msichana ambae inasemekana aliwahi kunusurika kunywa sumu kwa ajili ya ... ... read more
Natafuta mchumba wa kizungu tuwasiliane namba +255683431123. Reply Delete. Replies. ... Naitwa Eric, natafuta msichana wa kufanya nae mapenzi awe muwazi, ... ... read more
natafuta jimama mimi niko arusha umri wangu 24-29 ... Uchezaji huu wa mnenguaji mmojawapo wa akina 'Kanga Moko' nd'o ... Msichana apigwa na bwana wake baada ya ... ... read more
Apr 09, 2008 · Habari zenundugu zanguni,mimi ni msichana wa miaka 21,natafuta mchumba kupitia mtandao huu wa Mafia Kisiwani,SIFA ZA MUOMBAJI 1.awe na akili timamu ... read more
MIMI NI MSICHANA WA MIAKA 28 ... Nakushauri na nawashauri akinadada waache kuiga mambo ya kizungu kwani hayo mambo hata kwa ... mimi nipo USA lakini natafuta ... ... read more
Natafuta msichana wa kuoa mwenye VVU. Kahama. Natafuta kazi yoyote kuuza duka. Tanga. ... Natafuta rafiki wa kike wa kizungu. Sumbawanga. Print Plus ltd. Mbweni Zanzibar. ... read more
Kama unapenda uboo wa mwanaume mwenzio njoo nikupe uwe msiri tuma sms tupange 0779278326 geto lpo uwe zenji? 12.02.2017 09:18 PST, starehe15. Message to starehe15. ... read more
Baada ya maelezo msichana wa mapokezi ... “Kaka yangu mbona maswali kama natafuta ... Katika hoteli ile ilikuwa na wapanaji wengi mmoja wapo dada mmoja wa kizungu ... ... read more
Apr 12, 2010 · na kila mtu anaziona na mie ni mmoja wa hao watu nikaguswa kuona msichana mzuri tena mrembo kama wewe ukijitoa kwenye ma internet ukiwa kwenye pozi za ... ... read more
Unasubiri ukombozi toka kwa mwanaume wa kizungu ... Natafuta: rafiki msichana kwa ajili ya ... "NATAFUTA MUME WA KUNIOA,NIPO TAYARI KUMPA MOYO WANGU ... ... read more
Natafuta msichana wa kuoa mwenye VVU. ... Natafuta mchumba mkristo mcha Mungu. Manyara. Natafuta ... Natafuta rafiki wa kike wa kizungu. Sumbawanga. Natafuta mchumba ... ... read more
hamna lolote we mzee wa mikundu, hao ni wanawake wa kizungu ambao wanaendeleza jitihada ... Natafuta demu mwenye tako kubwa lam ... natafuta msichana mzuri ambae ... ... read more
Natafuta mchumba wa kike mwaka ... 17 Oct 2016 > natafuta Wachumba Wa Kike Wa Kizungu? ... vigezo vya Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 28,mkristo ... ... read more
2017/ 02/110 Natafuta mchumba wa kike mwaka ... 17 Oct 2016 > natafuta Wachumba Wa Kike Wa Kizungu? ... vya Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 28 ... ... read more
naitwa ALHA,mimi ni msichana mzuri wa kipemba,nina miaka 20 ... Naitwa Ana Mzaliwa Wa Tanga Natafuta Mchumba Mkristo,nina ... WACHUMBA WA KIZUNGU ... ... read more
Cheka Kitime, Nyegeni. 2,543 likes · 6 talking about this · 14 were here. Mnatafuta Mchumba au Msichana wa Kuweza Kutuliza Nyege zako Basi Like Hii page ... read more
Kunyonga/Kukata Kiuno Video. VIDEO YA MAPENZI I. video ya mapenzi ... read more
Wachumba ponúka tie najlepšie Ladies be ware na wachumba wa kizungu wa ... Charles wa Dar, natafuta ... naitwa ALHA,mimi ni msichana mzuri wa kipemba,nina ... ... read more
2017/ 02/110 Natafuta mchumba wa kike mwaka ... Marafiki Natafuta vigezo vya Mimi ni msichana mwenye ... 17 Oct 2016 > natafuta Wachumba Wa Kike Wa Kizungu? ... read more
May 22, 2016 · "Natafuta" by Nyota Ndogo Listen ... JUMA TUTU AMPONDA NYOTA NDOGO DADA YAKE KWA KUMUOA BABU WA KIZUNGU ... Msichana wa Chuo Kikuu auawa na ... ... read more
Jun 30, 2012 · MSICHANA NDOTONI MWANGU.....EP..21. Phillip aliamini asingetokea mwanamke mrembo ambaye angempenda kama ilivyokuwa kwa Zamaradi, mwanamke wake wa ndotoni. ... read more